ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาเทคโนโลยีสังคม |
1 | B5973200 | นางสาวณัฐมน คำนุ | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
2 | B5852512 | นางสาวภาศิณี เรืองสว่าง | | FOOD TECHNOLOGY |
สำนักวิชาแพทยศาสตร์ |
3 | B6233150 | นางสาวอรณิชา วิเศษจินดาวัฒน์ | | DOCTOR OF MEDICINE |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
4 | B5813865 | นางสาวเบญจวรรณ จันภิรมย์ | | PE |
5 | B5904839 | นางสาวพิไลพร แก้วมาตร | | IE |
6 | B5907045 | นายอัครชัย ย่อดี | | Metallurgical Engineering |
7 | B5914791 | นายปฏิภาณ ผิวพรรณ | | Agricultural and Food Engineering |
8 | B5917198 | นายศุภกร มีแจ้ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
9 | B5925469 | นางสาวปริตตา สวัสดี | | Automotive Engineering |
10 | B5926213 | นางสาววิจิตรา ขันตี | | Automotive Engineering |
11 | B6001070 | นายธีรนิตย์ ปัญโญ | | Geological Engineering |
12 | B6003319 | นายชินกฤต ระวาดชิต | | EE |
13 | B6003456 | นางสาววลัยลักษณ์ ชินบุตร | | Metallurgical Engineering |
14 | B6003944 | นางสาวศศิธร บุญเกิด | | ChemE |
15 | B6004538 | นายชัยพัฒน์ ชอบค้า | | Metallurgical Engineering |
16 | B6005542 | นายศุภกฤต เค้ามิม | | Metallurgical Engineering |
17 | B6006662 | นางสาวปิยะนันท์ แก้วสม | | Metallurgical Engineering |
18 | B6008987 | นายรัฐธีร์ เมธีอรุณเกียรติ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
19 | B6015848 | นายอภิวิชญ์ สกุลณี | | EE |
20 | B6015855 | นางสาวกุลธิดา แก้วอนันต์ | | Metallurgical Engineering |
21 | B6015862 | นางสาวจุฑามาศ สุดนคร | | Metallurgical Engineering |
22 | B6016180 | นายศุภกิตติ์ แจ้งสว่าง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
23 | B6016234 | นายวุฒิพงษ์ แสงล้ำ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
24 | B6020439 | นางสาวรดามณี อรรคเนตร์ | | EE |
25 | B6112042 | นางสาวพัชรินทร์ ม่วงศรี | | PE |
26 | B6112349 | นางสาวเพชรรัตน์ มิดสันเทียะ | | PE |
27 | B6112417 | นางสาวพัชรา มุ่งหมาย | | CERAMIC ENGINEERING |
28 | B6114114 | นางสาวทิวาพร วิลัยเลิศ | | Automotive Engineering |
29 | B6114190 | นายศุภกฤต ไวสติ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
30 | B6116330 | นางสาวอมรรัตน์ แสงทอง | | Geological Engineering |
31 | B6118112 | นายไตรภพ พลขันธ์ | | Agricultural and Food Engineering |
32 | B6118211 | นางสาวเพชร หูกขุนทด | | Agricultural and Food Engineering |
33 | B6137540 | นางสาวพัชรวลี แก้วดวงตา | | PE |
34 | B6238063 | นายจักรพงษ์ ก้านจักร | | Mechanical Engineering |
สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ |
35 | B6204174 | นางสาวปริญญา โฆสิต | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |