ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาเทคโนโลยีสังคม |
1 | B6120849 | นางสาวกัญญารักษ์ ถมปัทม์ | | MANAGEMENT (ENTREPRENEURSHIP) |
2 | B6205522 | นายอภิเชฏร์ ไพดี | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
3 | B6205690 | นายฐากร อินทรพานิช | | MANAGEMENT (ENTREPRENEURSHIP) |
4 | B6227531 | นายภัทรพล ชวนก้าวหน้า | | MANAGEMENT (ENTREPRENEURSHIP) |
5 | B6231491 | นายสิทธิกร จูด้วง | | MANAGEMENT TECHNOLOGY |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
6 | B5852642 | นางสาวกาญจนา นุยภูเขียว | | FOOD TECHNOLOGY |
7 | B5950492 | นางสาวณัฐนิชา คำมีหอม | | FOOD TECHNOLOGY |
8 | B5950553 | นางสาวทักษิณา เพียซ้าย | | FOOD TECHNOLOGY |
9 | B5950591 | นางสาวสุมาลี จันติพันธ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
10 | B5950713 | นางสาวญาณิศา โกนิตย์ | | FOOD TECHNOLOGY |
11 | B5950768 | นางสาวจันทร์ฉาย ดวงจันทร์โชติ | | FOOD TECHNOLOGY |
12 | B5950805 | นางสาวอรวรรณ ไชยสมบูรณ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
13 | B5950867 | นางสาวณิรชา ศาสตร์สูงเนิน | | FOOD TECHNOLOGY |
14 | B5950898 | นางสาวนภาพร จันทรัตน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
15 | B5950928 | นางสาวปัญญาพร เปรมสุทธารัตน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
16 | B5951284 | นางสาวศิญารัตน์ กริ่งกระโทก | | FOOD TECHNOLOGY |
17 | B5951352 | นางสาวอาคิราญา ภัยแคล้ว | | FOOD TECHNOLOGY |
18 | B5952427 | นายณชนก เหนียงกระโทก | | FOOD TECHNOLOGY |
19 | B5952489 | นางสาวจันทร์จิรา สอนมั่น | | FOOD TECHNOLOGY |
20 | B5952496 | นางสาวภัศรา พึ่งพงษ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
21 | B5952588 | นางสาวโยษิตา เป่าสันเทียะ | | FOOD TECHNOLOGY |
22 | B5952656 | นางสาวจุฑามาศ มงคลเกิด | | FOOD TECHNOLOGY |
23 | B5952670 | นางสาวกมลชนก พลรัตน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
24 | B5952731 | นางสาวชลิดา เก่งนา | | FOOD TECHNOLOGY |
25 | B5952748 | นางสาววรรณกร รสจันทร์ | | FOOD TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
26 | B5710690 | นายสุรศักดิ์ โม่กลาง | | Agricultural and Food Engineering |
27 | B5719341 | นางสาวเบญจสิริ เพ็งหมื่นไวย | | Agricultural and Food Engineering |
28 | B5804337 | นายอนิรุทธิ์ ชลศาลาสินธุ์ | | Transportation Engineering And Logistics |
29 | B5806171 | นางสาวรุจิรา นาสมใจ | | CPE |
30 | B5903795 | นายธิติภูมิ กุศลส่ง | | CPE |
31 | B5915354 | นางสาวสุทธิดา อมยิ้ม | | Electronic Engineering |
32 | B5924547 | นางสาวญาสุมิน มากภิบาล | | Electronic Engineering |
33 | B6002152 | นางสาวคุณิตา ปิ่นทองเจริญ | | Transportation And Logistics Engineering |
34 | B6005740 | นางสาวจรัสแสง หาญเวช | | Transportation And Logistics Engineering |
35 | B6005955 | นางสาวสัภยา พลศักดิ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
36 | B6006839 | นายศุภณัฐ นุชประมูล | | Environmental Engineering |
37 | B6006877 | นางสาวสวลักษณ์ นพเก้า | | Environmental Engineering |
38 | B6012328 | นายพัสสน จุลนันท์ | | CPE |
39 | B6014582 | นางสาวกนิษฐา เส็นดากัน | | Environmental Engineering |
40 | B6026912 | นายคมสัน มณีวงษ์ | | ME |
41 | B6103422 | นายกลวัชร แกล้วทนง | | CPE |
42 | B6104641 | นายปัญญาพร เงาศรี | | CPE |
43 | B6110482 | นางสาวนันธิญา พรมวัง | | ChemE |
44 | B6110864 | นายอนวัช พัฒนาภรณ์ | | ChemE |
45 | B6111311 | นางสาวสโรชา พูนศรี | | CE |
46 | B6111458 | นายพงศธร เพชรสุวรรณ | | CPE |
47 | B6111885 | นายวัชรพงศ์ ภู่พะไล | | CPE |
48 | B6115296 | นายธีรภัทร สายพรหม | | CPE |
49 | B6130589 | นางสาวหทัยพัชร์ เอี่ยมสืบทับ | | ChemE |
50 | B6132552 | นายธีรศักดิ์ สุภาวหา | | CPE |
51 | B6137403 | นายจักรพงษ์ วงศ์สวัสดิ์ | | Agricultural and Food Engineering |
52 | B6237608 | นายณัฐวุฒิ รัตนารักษ์ | | PRECISION ENGINEERING |
สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ |
53 | B5961986 | นางสาวกัลยกร นาคสูงเนิน | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
สำนักวิชาศาสตร์และศิลป์ดิจิทัล |
54 | B5973620 | นายฐิติพงศ์ จิตร์ใจฉ่ำ | | INFORMATION SCIENCE |
55 | B6122041 | นางสาวเนตรนภา กลีบจำปี | | INFORMATION SCIENCE |
56 | B6122089 | นายสุรชัย อาซิ | | INFORMATION SCIENCE |
57 | B6122379 | นายนันทวุฒิ ดวงแสง | | INFORMATION SCIENCE |
58 | B6122607 | นางสาวกรกฎ นานอน | | INFORMATION SCIENCE |