ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B5980666 | นายชวิศ พงศาวกูล | | Chemistry (Honors Program) |
2 | B6080044 | นายวุฒิชัย วัชรารัตน์ | | MATHEMATICS |
3 | B6080051 | นางสาวปิยะนารถ บุญระมาตร | | MATHEMATICS |
4 | B6119294 | นางสาวกมลวรรณ กองโฮม | | MATHEMATICS |
5 | B6119324 | นางสาวชนิดาภา แก้วโอภาส | | BIOLOGY |
6 | B6119362 | นายตุลยวัต ครุธแก้ว | | Chemistry |
7 | B6119393 | นางสาวเพชรงาม โคตรบรม | | MATHEMATICS |
8 | B6119478 | นางสาวสุชาดา ชีระปฏิยุทธ | | MATHEMATICS |
9 | B6119553 | นางสาวพิจิตรา นักรบไทย | | MATHEMATICS |
10 | B6119607 | นายปวรปรัชญ์ บุญเรือง | | MATHEMATICS |
11 | B6119744 | นางสาวกัญญาณัฐ มากสูงเนิน | | MATHEMATICS |
12 | B6119799 | นางสาวดุษิตา ฤทธิสนธิ์ | | MATHEMATICS |
13 | B6119867 | นางสาวพัชราภา ศรีโชค | | MATHEMATICS |
14 | B6120009 | นางสาวธนาทิพย์ หาญพยัคฆ์ | | MATHEMATICS |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
15 | B5912896 | นายสุระศักดิ์ ตุ่นกระโทก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
16 | B5950454 | นางสาวปณตพร ธีระศรี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
17 | B5950676 | นางสาวจุฑาภรณ์ ศิริขันแสง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
18 | B5951017 | นางสาวรวินท์นิภา แบขุนทด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
19 | B5951123 | นายฐาปกรณ์ ชุมศรี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
20 | B5953035 | นายยุทธพล จันทร์สอาด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
21 | B5953226 | นางสาวสมปรารถนา สิทธิถนอมวงศ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
22 | B5953325 | นายอนันตชัย แสงศรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
23 | B5953424 | นายกมลพรต สุจริตตานันท์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
24 | B6051013 | นายธวัชชัย มูลเสถียร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
25 | B6051242 | นายณักคริณ เมสูงเนิน | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
26 | B6051617 | นางสาวภัทรวดี ภักดิ์ประสิทธิ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
27 | B6051648 | นายอชิระญา รักษ์มณี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
28 | B6051709 | นางสาวมาริษา อิศรางกูล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
29 | B6052539 | นางสาวธัญญารัตน์ ธนันโชติอนันต์ | | FOOD TECHNOLOGY |
30 | B6124663 | นางสาววิภานันท์ แนบสันเทียะ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
31 | B6124830 | นางสาวศศิวิมล บรรเทา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
32 | B6124854 | นายก้องเกียรติ ปติเก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
33 | B6124878 | นางสาวกัญญาภัค ประมวญรัฐการ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
34 | B6124908 | นางสาววรรณวิษา ศรีภิรมย์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
35 | B6125066 | นางสาวภัทรภา เข็มสันเทียะ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
36 | B6125301 | นางสาวพิมพ์พิสุทธิ์ มนัสศิลา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
37 | B6125349 | นางสาวกันตินันท์ ดียิ่ง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
38 | B6125431 | นางสาวณัฐารัตน์ ทองมูล | | FOOD TECHNOLOGY |
39 | B6125547 | นายอิสเรศร์ สืบสำราญ | | FOOD TECHNOLOGY |
40 | B6125585 | นางสาวอรทัย แสงสุริยา | | FOOD TECHNOLOGY |
41 | B6125615 | นายภูสิษฐ์ คิดเห็น | | FOOD TECHNOLOGY |
42 | B6125769 | นางสาวอจิรวดี เดชยงค์ | | FOOD TECHNOLOGY |
43 | B6125806 | นายวรัญญู ลิมวัฒนาสมุทร | | FOOD TECHNOLOGY |
44 | B6125813 | นางสาวสุธิดา สิงห์สูงเนิน | | FOOD TECHNOLOGY |
45 | B6125912 | นายวุฒิชัย ศรีวะสุทธิ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
46 | B6125943 | นางสาวณัฐวดี ผาบชมภู | | FOOD TECHNOLOGY |
47 | B6137342 | นางสาวกนกวรรณ แบงกระโทก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
48 | B6200459 | นางสาวภัทรสุดา แซ่ตั๊น | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
49 | B6200503 | นางสาวสวรินทร์ ทิพย์ชาติ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
50 | B6200565 | นางสาวพัชรวลัย คุ้มถิ่น | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
51 | B6206529 | นายศิวนาถ กว้างขวาง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
52 | B6206673 | นางสาวบุษรารัตน์ ทองนอก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
53 | B6206772 | นางสาวบุษยมาศ ชัยสมัคร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
54 | B6206925 | นายวัชรพงษ์ จิตจะโป๊ะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
55 | B6207311 | นายเอื้ออังกูร สมหมาย | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
56 | B6227425 | นางสาวเกวลิน พลเตชะ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
57 | B6236694 | นางสาวปภาดา ผาไชยสงค์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
58 | B6236700 | นายโสภณ ม่วงมุลตรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
59 | B6236762 | นางสาวอรญา การสำโรง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
60 | B6236779 | นางสาวศุภรัตน์ ทองเกษม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
61 | B6236786 | นายณรงค์ฤทธิ์ ยินดีชาติ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
62 | B6239374 | นายอัครวิทย์ เฉลยพจน์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
63 | B6239381 | นางสาววันวิสา สวายพล | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
64 | B6239404 | นายสิรภัทร เชื้อศรีจันทร์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
65 | B6239411 | นายกิตติพงศ์ พงษ์ศิริ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
66 | B5902170 | นายธีรภัทร อุณวงศ์ | | Agricultural and Food Engineering |
67 | B5903047 | นายกิตติชัย อารีเอื้อ | | CME |
68 | B5903443 | นายศุภโชค อรรถพันธุ์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
69 | B5903689 | นายสุนทร บุบผามาลา | | Metallurgical Engineering |
70 | B5905072 | นายตะวัน พิมพ์จันทร์ | | EE |
71 | B5908066 | นางสาวอทิตยา อาจชัยภูมิ | | Metallurgical Engineering |
72 | B5909377 | นายศรัณ ทุมนันท์ | | TCE |
73 | B5909841 | นายวันชนะ ดีอ้อม | | IE |
74 | B5910885 | นางสาวสุมาลี พลชนะ | | IE |
75 | B5912360 | นางสาวจีราภรณ์ ภูมิคอนสาร | | IE |
76 | B5913589 | นายกรณัฐเดชน์ มงคล | | Metallurgical Engineering |
77 | B5914111 | นายกานต์วีร์ ไตรยงค์ | | CE |
78 | B5914951 | นายธิฐิพัฒน์ เตียนพลกรัง | | TCE |
79 | B5915163 | นายภักดี พรหมกสิกร | | TCE |
80 | B5915170 | นายอรรถกร ปุญญา | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
81 | B5919109 | นายปิยะเชษฐ์ กล่อมขุนทด | | CE |
82 | B5920112 | นายอภิภู ปานเจริญ | | CE |
83 | B5920389 | นางสาวมริสรา นาพิณ | | Agricultural and Food Engineering |
84 | B5920679 | นายเกียรติศักดิ์ ศรีบุญลือ | | Transportation Engineering And Logistics |
85 | B5921386 | นายรุ่งนคร บูรณะ | | CPE |
86 | B5921447 | นายสหภูมิ คำด้วง | | ChemE |
87 | B5923298 | นายจักรกฤษณ์ สมสุข | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
88 | B5923908 | นางสาวตฤณพัสต์ศร คำเรืองศรี | | Mechatronics Engineering |
89 | B5924196 | นายภูรีทัต ยังรอด | | EE |
90 | B5926114 | นายชาญวิทย์ ตุ้มขันธ์ | | ChemE |
91 | B6000011 | นายวัศพล บุญประตูไชย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
92 | B6000110 | นายธนภัทร เพียซ้าย | | TCE |
93 | B6000134 | นางสาวณัฐธิดา สุขสาย | | TCE |
94 | B6000912 | นายวรัญญู สารพันธ์ | | EE |
95 | B6001063 | นายอิทธิฤทธิ์ จงอ่อนกลาง | | Automotive Engineering |
96 | B6001155 | นายอภิสิทธิ์ มูลสง่า | | TCE |
97 | B6001247 | นายเจษฎา ชุมพล | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
98 | B6001339 | นางสาวรัตนาภรณ์ สารบาล | | TCE |
99 | B6001506 | นายอรรคพล พรรณา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
100 | B6001513 | นางสาวสรินญา สิรยานันท์ | | ME |
101 | B6001582 | นายพีรพงษ์ เฝ้าเวียงคำ | | Automotive Engineering |
102 | B6001834 | นายวชิรพล กระแสสินธุ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
103 | B6002008 | นางสาวอรวี พุทธสังข์ | | CPE |
104 | B6002190 | นางสาวรุ่งระวี ภูวดล | | CERAMIC ENGINEERING |
105 | B6002398 | นายธนพล ถิ่นขาม | | TCE |
106 | B6002459 | นายรฌกร แสงศุภกุล | | Automotive Engineering |
107 | B6002794 | นายภานุพงศ์ รู้จิตร | | ME |
108 | B6002909 | นางสาวสาธินี เพชรหาญ | | TCE |
109 | B6003463 | นายกิตติภพ ยอดหงษ์ | | Automotive Engineering |
110 | B6003753 | นายวรากร ชำนาญเนาว์ | | ME |
111 | B6003791 | นายกฤตเมธ สังข์ทอง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
112 | B6003845 | นายศราวุฒิ ยิ้มจันทร์ | | ME |
113 | B6004095 | นายศรายุธ กุลราช | | ME |
114 | B6004323 | นางสาวอัยลดา สุวรรณทา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
115 | B6004439 | นายนิติพล ดอนมงคุณ | | Electronic Engineering |
116 | B6004446 | นายจักรกฤษณ์ ก่ำตา | | Electronic Engineering |
117 | B6004965 | นางสาวสุธาสินี เลิศแก้ว | | ME |
118 | B6005634 | นายชนาธิป สมอหมอบ | | CE |
119 | B6005726 | นายธนพล แก้วมูล | | TCE |
120 | B6006082 | นางสาวชมภู่ อุระทา | | EE |
121 | B6006129 | นางสาวเมทนี แสนพันธุ์ | | Metallurgical Engineering |
122 | B6006518 | นางสาวสาวิตรี ศรีบูรณ์ | | TCE |
123 | B6006938 | นางสาวนงเยาว์ อินหนองตาสาม | | CE |
124 | B6007249 | นางสาวณิรฌา ประเสริฐนู | | CERAMIC ENGINEERING |
125 | B6007287 | นางสาวอัมริน เกาะสูงเนิน | | CPE |
126 | B6007362 | นายณรงค์ฤทธิ์ อุทัยรัตน์เจริญ | | TCE |
127 | B6007522 | นายนนทพัทธ์ ภิญโญธรรมากร | | EE |
128 | B6007706 | นายอภิชาติ เหล่าภักดี | | EE |
129 | B6007805 | นายนิมิต กุลบุตร | | Metallurgical Engineering |
130 | B6007867 | นางสาวปิยธิดา มูลตา | | Electronic Engineering |
131 | B6008130 | นายพงศ์พฤทธ์ ห่อจันทร์ | | TCE |
132 | B6008147 | นายเกียรติศักดิ์ ปิดตาทะสา | | EE |
133 | B6008376 | นางสาวกมลฉัตร กมลลานนท์ | | CPE |
134 | B6008383 | นางสาวปนิดา จันทร์สระน้อย | | ME |
135 | B6008529 | นายแบงค์ชาติ จันทร์มล | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
136 | B6008604 | นายสุประวีณ์ ประเสริฐสังข์ | | Metallurgical Engineering |
137 | B6008680 | นายสุรเดช ดาวเศรษฐ์ | | CE |
138 | B6009083 | นายภัทรพล พิมใจใส | | TCE |
139 | B6009151 | นางสาวณัฐพร เกษมะณี | | EE |
140 | B6009366 | นายกิตติภณ ศรีสุพรรณราช | | TCE |
141 | B6009397 | นางสาวกิ่งกาญจน์ บูชาพันธ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
142 | B6009458 | นายสุระรัถ ศรีเหรา | | Transportation And Logistics Engineering |
143 | B6009540 | นายณัฐพงษ์ ตันสอน | | Electronic Engineering |
144 | B6010010 | นางสาวเจนจิรา มูลจันดา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
145 | B6010096 | นางสาวปณิดา แพงมูล | | CERAMIC ENGINEERING |
146 | B6010119 | นางสาวปิยนันท์ เวียงดินดำ | | Transportation And Logistics Engineering |
147 | B6010225 | นายชัยสิทธิ์ ลักษณา | | Electronic Engineering |
148 | B6010331 | นายดำรงค์ เครือศรี | | CPE |
149 | B6010614 | นางสาวญาสุมินทร์ ปัตนาถา | | CERAMIC ENGINEERING |
150 | B6010737 | นายเผ่าสิงห์ ระวิงทอง | | CE |
151 | B6011185 | นางสาววาสนา หอมหวล | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
152 | B6011192 | นางสาวอรวรรณ เอี่ยมสมร | | ME |
153 | B6011314 | นางสาวภคกุล วรรณราชู | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
154 | B6011468 | นายวรนันท์ โยธาจันทร์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
155 | B6011550 | นายยุทธภพ สีม่วง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
156 | B6012243 | นายธีรัช แสนสุข | | Electronic Engineering |
157 | B6012434 | นางสาวขวัญปวีณ์ ศีลธรรมพิทักษ์ | | CPE |
158 | B6013219 | นายอนุชา รักสุทธิ | | ME |
159 | B6013233 | นายปิติภูมิ บันดร | | Electronic Engineering |
160 | B6013394 | นางสาววราทิพย์ นามมณี | | CPE |
161 | B6013608 | นายกฤษฎิ์ ศรีโสภณ | | Geological Engineering |
162 | B6013936 | นายธัชพล เหล่ากุนทา | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
163 | B6013981 | นางสาวจรัสทิพย์ สุวรรณณังวา | | EE |
164 | B6014018 | นายสุธินันท์ เขาแก้ว | | Electronic Engineering |
165 | B6014049 | นางสาวฤทัยวรรณ ตูบสันเทียะ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
166 | B6014117 | นายพงศภัค ภาใบศรี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
167 | B6014261 | นางสาวกัลยา เพ็ชรจิตร | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
168 | B6014315 | นายพลวัตร นภาพรรณราย | | EE |
169 | B6014391 | นางสาวณัฐวดี ชีนับถือ | | Environmental Engineering |
170 | B6014766 | นางสาวเบญจวรรณ์ ธ.น.อุตร | | Metallurgical Engineering |
171 | B6014933 | นางสาวมาริษา เผือกเกลี้ยง | | IE |
172 | B6015220 | นายรัตนชัย จริงจิตร | | CE |
173 | B6015275 | นางสาวฉัตรลัดดา ศรีซองเชษฐ์ | | IE |
174 | B6015329 | นางสาววันวิสา ขุมเงิน | | EE |
175 | B6015558 | นายศุภชัย ดอกบัว | | TCE |
176 | B6015800 | นางสาวสรินยา โคตรพงษ์ | | CPE |
177 | B6016029 | นายอรรถชัย ประสพโชค | | TCE |
178 | B6016074 | นางสาวกนิษฐา กวางทอง | | IE |
179 | B6016326 | นางสาววรัญญา รุ่งประเสริฐสุข | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
180 | B6016647 | นางสาวมุฑิตา บุญล้อม | | TCE |
181 | B6016661 | นางสาวอริตา พับจัตุรัส | | TCE |
182 | B6016715 | นางสาวชลิตตา สวัสดิ์ผล | | TCE |
183 | B6016746 | นางสาวพิชญาภา ขุนทูน | | TCE |
184 | B6016784 | นางสาวนิภาวรรณ เปดี | | TCE |
185 | B6016838 | นางสาวกัณฐมณี ช่างชำนิ | | TCE |
186 | B6016845 | นางสาวเสาวลักษณ์ ไชยเบ้า | | TCE |
187 | B6016852 | นายภาติยะ เเพงลม | | TCE |
188 | B6016968 | นายไมตรี เขตคำ | | EE |
189 | B6017330 | นางสาวณัฏชยา หาวิโร | | EE |
190 | B6017774 | นางสาวปัทมพร พุ่มพวง | | CE |
191 | B6017927 | นางสาวฐิติมา กิ่งแก้ว | | PE |
192 | B6018290 | นางสาวบุญพิทักษ์ ศิษย์ศาสตร์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
193 | B6018474 | นางสาวจิราพร วรสุข | | CPE |
194 | B6018672 | นางสาวปริยกร คำงาม | | ME |
195 | B6018856 | นายธนกฤษ ธนะสีรังกูร | | TCE |
196 | B6018917 | นายพรภวิษย์ แสงโชติ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
197 | B6019525 | นายธนากร พิมวงค์ | | TCE |
198 | B6019846 | นางสาวกัญญาพัชร วงษ์สละ | | TCE |
199 | B6020002 | นายสิริวัฒน์ ไชยมะจักร์ | | CE |
200 | B6020279 | นายพิบูรณ์ พิทักษ์สมัย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
201 | B6020316 | นางสาววิลาสินี มีชัย | | IE |
202 | B6020880 | นางสาววาสนา โอนสันเทียะ | | TCE |
203 | B6021160 | นายวสุพล ตะเพียนทอง | | Automotive Engineering |
204 | B6022082 | นางสาวธวัลหทัย ยางธิสาร | | ChemE |
205 | B6022259 | นายกิตติชัย ศิริจีระชัย | | TCE |
206 | B6024185 | นางสาวจันทนา มงคลเจริญสุข | | Electronic Engineering |
207 | B6024314 | นายสายฟ้า ปัญโญธีรกุล | | ME |
208 | B6024741 | นายประณิธาน ศีรษะภูมิ | | EE |
209 | B6024840 | นายณรงค์ฤทธิ์ ดีโย | | Geological Engineering |
210 | B6025311 | นายเจษฎากร บุญยอ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
211 | B6025960 | นายเจตนิพัทธ์ ถิ่นแก้ว | | CE |
212 | B6026097 | นางสาวโสพิกา อินฝั้น | | EE |
213 | B6026240 | นายอนุพงษ์ ปิไชญาณ | | IE |
214 | B6026585 | นางสาวเกวลิน ฟองคำ | | Electronic Engineering |
215 | B6026752 | นางสาวกัญญารัตน์ เชียรไชย | | ME |
216 | B6028879 | นายสมรักษ์ โนนเกลือ | | Electronic Engineering |
217 | B6029685 | นายริฎวาน เจ๊ะสนิ | | EE |
218 | B6101282 | นายศรัณย์ โชติสันเทียะ | | Mechatronics Engineering |
219 | B6102548 | นางสาวดวงนฤมล แขดวง | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
220 | B6102555 | นายวัชรพล แขมคำ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
221 | B6102661 | นางสาวศุภาพิชญ์ อาจวิชัย | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
222 | B6102746 | นางสาวสาริศา กระจายกลาง | | ME |
223 | B6102753 | นางสาวกาญจนา กระโพธิ์ | | PE |
224 | B6102869 | นายกริษณุ กลิ่นสี | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
225 | B6102876 | นางสาวภูริณี กลีบประทุม | | Electronic Engineering |
226 | B6102883 | นายภูวดล กวนกระโทก | | EE |
227 | B6103118 | นายณัฐวุฒิ กำลังศิลป์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
228 | B6103262 | นายพัชรดนัย เกตศิลา | | ME |
229 | B6103347 | นายธีรภัทร์ เกิดปราชญ์ | | ME |
230 | B6103422 | นายกลวัชร แกล้วทนง | | CPE |
231 | B6103439 | นางสาวอภิสรา แก้วกาเหรียญ | | Agricultural and Food Engineering |
232 | B6103750 | นายภูมิรพี ข้อยุ่น | | CE |
233 | B6103880 | นางสาวภัสรา เขียวจินดา | | Environmental Engineering |
234 | B6103934 | นายสุนัย ไขเเสง | | ME |
235 | B6103965 | นางสาวพรนภา คงตระกูล | | TCE |
236 | B6103996 | นายเอกสิทธิ์ คงรอด | | ChemE |
237 | B6104047 | นายธนภณ คชฤทธิ์ | | Environmental Engineering |
238 | B6104108 | นางสาวพนิดา ความรัมย์ | | TCE |
239 | B6104207 | นางสาวมินตรา คำปา | | Electronic Engineering |
240 | B6104221 | นางสาวศศิธร คำพิละ | | IE |
241 | B6104283 | นางสาวกาญจนา คำเสมอ | | Electronic Engineering |
242 | B6104351 | นายวิศวะ คุณสมบัติ | | Agricultural and Food Engineering |
243 | B6104412 | นางสาวดลณภร คุ้มทรัพย์ | | IE |
244 | B6104955 | นางสาวกิตติยา จันทร์แสง | | TCE |
245 | B6105129 | นายชินนพัฒน์ จันศิลา | | ChemE |
246 | B6105143 | นางสาวพนิดา จารัญ | | Electronic Engineering |
247 | B6105167 | นายพิชิตชัย จำเริญควร | | Electronic Engineering |
248 | B6105235 | นางสาวศรัณย์รัตน์ จินตบัณฑิตวงศ์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
249 | B6105280 | นายสหรัฐ จุลจำเริญทรัพย์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
250 | B6105402 | นายกมลภพ เจริญศรี | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
251 | B6105495 | นายกฤษฎา ใจทหาร | | CPE |
252 | B6105556 | นางสาวณัฐธิยา ฉับจันทึก | | Transportation And Logistics Engineering |
253 | B6105648 | นางสาวแก้วกานดา ชฎาทอง | | IE |
254 | B6105761 | นายอรรถพล ชัยชนะ | | CE |
255 | B6105815 | นางสาวกุลปริยา ชัยปรีชา | | ChemE |
256 | B6105846 | นางสาวบัณฑิตา ช่างแกะ | | ChemE |
257 | B6105860 | นายวศิณ ชาญปรีชารัตน์ | | Transportation And Logistics Engineering |
258 | B6105969 | นางสาวธัญญารัตน์ ชำนาญพล | | ChemE |
259 | B6106027 | นายนวัฒน์ชัย ชิยางคะบุตร | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
260 | B6106140 | นายอมรเทพ ชูนิล | | ME |
261 | B6106263 | นายนรากร เชื้อไธสง | | Environmental Engineering |
262 | B6106270 | นางสาวทิพากร เชื้อโพนทอง | | PE |
263 | B6106317 | นายนันทกร โชคบัณฑิต | | Electronic Engineering |
264 | B6106416 | นายจักรกฤษณ์ ไชยวาน | | CPE |
265 | B6106447 | นางสาวณัฐมล ไชยเสนา | | Metallurgical Engineering |
266 | B6106461 | นายทิวากร ซาเสน | | EE |
267 | B6106485 | นายธนาทิพย์ ซื่อตรง | | CPE |
268 | B6106874 | นางสาววริศรา ตันดิลกตระกูล | | CPE |
269 | B6106997 | นายสหัสวรรษ เติมผล | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
270 | B6107123 | นางสาวจรรยา ถินกระโทก | | Electronic Engineering |
271 | B6107420 | นายณรงค์ฤทธิ์ ทองเสม | | TCE |
272 | B6107505 | นายวัชระพงศ์ ทาระมล | | CPE |
273 | B6107550 | นายวิชชานนท์ ทิฆะสุข | | ME |
274 | B6107659 | นางสาวศศิกานต์ ทีนะกุล | | Agricultural and Food Engineering |
275 | B6107666 | นายชัชพงศ์ ที่รัก | | CERAMIC ENGINEERING |
276 | B6107673 | นายสุธนัย ทุมดี | | Agricultural and Food Engineering |
277 | B6107840 | นายธนดล โท้ประยูร | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
278 | B6107949 | นายวิทวัส ธารเอี่ยม | | CE |
279 | B6107987 | นายรัชชานนท์ นนทฤทธิ์ | | ME |
280 | B6108274 | นางสาวบุญสิตา นามมะนะ | | Environmental Engineering |
281 | B6108298 | นายวิทวินท์ นามวิจิตร | | Electronic Engineering |
282 | B6108366 | นายธรรมนูญ นิติสาพร | | CE |
283 | B6108793 | นางสาวกาญจนา บินขุนทด | | TCE |
284 | B6108816 | นายณัฐวัฒน์ บุญเกื้อ | | Electronic Engineering |
285 | B6109028 | นางสาวกัณฐิกา บุญปลิว | | Agricultural and Food Engineering |
286 | B6109066 | นายสุรยุทธ บุญมาก | | ChemE |
287 | B6109110 | นายศิริรักษ์ บุญสาระวัง | | ME |
288 | B6109264 | นายวัชรพงษ์ บุตรอำคา | | ME |
289 | B6109332 | นางสาวชนินาถ บูรณ์เจริญ | | ME |
290 | B6109424 | นางสาวธันยพร ปกติ | | IE |
291 | B6109486 | นายณัฐวุฒิ ประจำ | | Electronic Engineering |
292 | B6109738 | นายสุเมธ ป้อมพิทักษ์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
293 | B6109783 | นางสาวจินดามณี ปัญญาเหลือ | | IE |
294 | B6109868 | นางสาวปอรรัชม์ ปานใจนาม | | CPE |
295 | B6110154 | นายปฏิภาณ ผลสมหวัง | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
296 | B6110161 | นายนนทกร ผลานาค | | EE |
297 | B6110253 | นายปิติวุฒิ แผ่นทอง | | Electronic Engineering |
298 | B6110284 | นางสาวสุจิตรา ฝุ่ยฝัน | | Metallurgical Engineering |
299 | B6110406 | นายมงคล พรพิรุณโรจน์ | | Geological Engineering |
300 | B6110451 | นายวีรวิทย์ พรมมานอก | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
301 | B6110505 | นางสาวศศิญาฎา พรมสุบรรณ์ | | ME |
302 | B6110567 | นายไอศูรย์ พรหมวิชัย | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
303 | B6110611 | นางสาวเอมวิกา พลจันทึก | | Geological Engineering |
304 | B6110673 | นางสาวกิตติยา พลเยี่ยม | | ChemE |
305 | B6110772 | นางสาวภควพร พ่วงทอง | | Transportation And Logistics Engineering |
306 | B6110789 | นายพิบูลย์ศักดิ์ พวงนิล | | TCE |
307 | B6110901 | นางสาวสุฎาทิพย์ พันธไชย | | ChemE |
308 | B6111083 | นางสาวธัญวรัตน์ พิทักษ์วาณิชย์ | | Electronic Engineering |
309 | B6111137 | นายนันทพศ พิมพ์บุญมา | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
310 | B6111175 | นายจิระชาติ พิมวาปี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
311 | B6111205 | นายพัชรพล พิศชาติ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
312 | B6111519 | นายวรายุทธ เพิ่มพูล | | CE |
313 | B6111564 | นายธนกรณ์ เพียรธัญญกรณ์ | | TCE |
314 | B6111601 | นายจิรวัฒน์ โพธิ์เกตุ | | Electronic Engineering |
315 | B6111670 | นางสาวชนิดา ไพรเขียว | | Electronic Engineering |
316 | B6111717 | นางสาวมุกระวี ฟังสุวรรณรักษ์ | | IE |
317 | B6111786 | นางสาววลัยพรรณ ภาคนอก | | Electronic Engineering |
318 | B6111830 | นางสาวรมย์ธีรา ภูแก้ว | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
319 | B6111878 | นางสาวปาลิตา ภูประธรรม | | ME |
320 | B6111991 | นางสาวณัฐธยาน์ มณีวัลย์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
321 | B6112035 | นายวิทูร ม่วงเย็น | | Environmental Engineering |
322 | B6112165 | นางสาวชุติมา มั่นหมาย | | IE |
323 | B6112301 | นายธนภัทร มาศวรรณา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
324 | B6112509 | นายศรายุท เมืองพิล | | IE |
325 | B6112660 | นายธนาวุฒิ ยาไธสง | | ChemE |
326 | B6112691 | นางสาวแสงจันทร์ ยินยอม | | ME |
327 | B6112783 | นางสาวปภาดา รดแดงนอก | | ChemE |
328 | B6112790 | นายสหัสชาย รบศึก | | TCE |
329 | B6113025 | นางสาวณฤภาณุมาศ รัตน์เกล้า | | IE |
330 | B6113216 | นายวัชพล แร่ทอง | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
331 | B6113346 | นางสาวชลินดา ลาวงศ์เกิด | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
332 | B6113414 | นายศรีรัตน์ ลีเอาะ | | TCE |
333 | B6113582 | นายอาทิวิทย์ วงศ์กอบลาภ | | IE |
334 | B6113667 | นายอนาวิน วงษ์สอน | | TCE |
335 | B6113735 | นางสาวอิศริยา วรรณจักร์ | | ChemE |
336 | B6113742 | นางสาวอรวรรณ วรรณแจ่ม | | Transportation And Logistics Engineering |
337 | B6113889 | นางสาวปัทมาพร วัฒนครไพบูลย์ | | ME |
338 | B6114039 | นายยุทธพงศ์ วิชาสาร | | Environmental Engineering |
339 | B6114046 | นายวิริยภาพ วิทยากร | | TCE |
340 | B6114220 | นางสาวกุลสตรี ศรีคุณชัย | | IE |
341 | B6114237 | นางสาวนันติยะ ศรีโคตร | | IE |
342 | B6114282 | นางสาวสรุตา ศรีณะ | | IE |
343 | B6114367 | นายนวบดี ศรีนิล | | ME |
344 | B6114435 | นายธนโชติ ศรีม่วงกลาง | | TCE |
345 | B6114442 | นายธนาคาร ศรีมะเริง | | IE |
346 | B6114503 | นายตรีธันวา ศรีวะสุทธิ์ | | ME |
347 | B6114640 | นายณัฐวัฒน์ ศาลาแดง | | Electronic Engineering |
348 | B6114695 | นายไชยวัฒน์ ศิริวัฒน์ธนรักษ์ | | Electronic Engineering |
349 | B6114831 | นางสาวธัญญารักษ์ สนสมบัติ | | Agricultural and Food Engineering |
350 | B6114848 | นายธวัชชัย สนั่นรัมย์ | | ME |
351 | B6114862 | นางสาวนฤมล ส้มจะบก | | IE |
352 | B6114954 | นายจีรศักดิ์ สมศรี | | Electronic Engineering |
353 | B6115067 | นางสาวนัฐพร สระทองหลาง | | ME |
354 | B6115135 | นางสาวธัญชนก สอนจันทึก | | TCE |
355 | B6115142 | นางสาวปณิชา สอนบุญชูวัฒนะ | | ME |
356 | B6115159 | นางสาวภัทรภรณ์ สอระพัฒน์ | | Electronic Engineering |
357 | B6115210 | นางสาวนกจุฑามาส สังข์ว่อง | | CE |
358 | B6115272 | นางสาวชนัญฐิตา สามารถ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
359 | B6115463 | นายกิตติภพ สิงห์ทอง | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
360 | B6115623 | นางสาวชัชฎาภรณ์ สีนวนขำ | | ME |
361 | B6115661 | นางสาวพรชนก สีหะวงษ์ | | ChemE |
362 | B6115746 | นายวัชรินทร์ สุขพิทักษ์ | | Metallurgical Engineering |
363 | B6115951 | นายภัคพล สุพล | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
364 | B6116064 | นางสาววนิชชา สุวรรณชัย | | ChemE |
365 | B6116125 | นางสาวนิศรา สุวรรณสิงห์ | | IE |
366 | B6116149 | นางสาวนฤมล สุวาท | | ChemE |
367 | B6116323 | นางสาวฐาปนีย์ แสงทอง | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
368 | B6116750 | นางสาวจารุวรรณ หม่วยนอก | | Metallurgical Engineering |
369 | B6116774 | นายรุ่งทรัพย์ หมั่นกุดเวียน | | ME |
370 | B6116835 | นายปิยะมินทร์ หลักคำ | | ChemE |
371 | B6117078 | นายกันตชาติ เหล่ากอ | | CPE |
372 | B6117290 | นายวรวุฒิ อไภราช | | Metallurgical Engineering |
373 | B6117337 | นางสาวปานรวี อ้วนคำ | | ChemE |
374 | B6117344 | นายธนายุทธ อ่อนจรี | | Agricultural and Food Engineering |
375 | B6117429 | นางสาวอังคณา อาบทอง | | TCE |
376 | B6117498 | นางสาวณัฐวดี อินตุ้ย | | TCE |
377 | B6117511 | นางสาวสุธาสินี อินทร์เตรียะ | | Agricultural and Food Engineering |
378 | B6117535 | นายภาคภูมิ อินบัว | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
379 | B6117641 | นายก้องภพ อุทโยธา | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
380 | B6117795 | นายกัมพล อุปฮาต | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
381 | B6117856 | นายเกื้อกูล เอื้อศิริตระกูล | | CERAMIC ENGINEERING |
382 | B6117993 | นางสาวธนภรณ์ คำพันธ์ | | CERAMIC ENGINEERING |
383 | B6118020 | นายชนาธิป ชัชวาลวงศ์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
384 | B6118082 | นายอิทธิพัทธ์ ประสาทกสิกรณ์ | | TCE |
385 | B6118235 | นายยุทธนา โต๊ะงาม | | IE |
386 | B6118266 | นางสาวทิภานันท์ ผ่องแผ้ว | | CERAMIC ENGINEERING |
387 | B6118334 | นางสาวธิดารัตน์ ทำสอาด | | TCE |
388 | B6118402 | นายอิทธิพล วังหนองหว้า | | Electronic Engineering |
389 | B6118464 | นายบรรดาศักดิ์ คงสุข | | Metallurgical Engineering |
390 | B6118501 | นายปฐวี ไชยบุศย์ | | Metallurgical Engineering |
391 | B6118679 | นายณัฐวัตร รังกลิ่น | | Environmental Engineering |
392 | B6118686 | นายธรรมนูญ ลาภโชค | | Electronic Engineering |
393 | B6118976 | นางสาวดุสิตา บรรจุทรัพย์ | | Civil Engineering |
394 | B6119263 | นางสาวปฏิมา เสถียรรัมย์ | | IE |
395 | B6130183 | นางสาวสุรีพร ขุนพรหม | | Geological Engineering |
396 | B6130510 | นายรัฐวิชญ์ ศรีคำภา | | CE |
397 | B6130619 | นายวุฒิชัย ไกรนอก | | ChemE |
398 | B6130800 | นายธนพล ไท้ชัยภูมิ | | Electronic Engineering |
399 | B6131227 | นายรัตนรงค์ รักษาสุข | | Electronic Engineering |
400 | B6131234 | นางสาววราภรณ์ สุพงษ์ | | Automotive Engineering |
401 | B6131555 | นายกุฎุมพี กุลสุจริตทรัพย์ | | Automotive Engineering |
402 | B6131746 | นายพีรวิชญ์ เปรียบดีสุด | | IE |
403 | B6131807 | นายอดิสรณ์ คำเหลี่ยม | | IE |
404 | B6131876 | นายวรวิทย์ คนมั่น | | ME |
405 | B6131883 | นายจิรายุ สารรัตน์ | | Metallurgical Engineering |
406 | B6132033 | นายนนท์รวิศ จานาม | | ChemE |
407 | B6132170 | นายภีมพล วงศ์ไทย | | CE |
408 | B6132330 | นางสาวณิชกานต์ กว้างจิตต์อารีย์ | | CERAMIC ENGINEERING |
409 | B6132590 | นายธนโชติ สีบ้านบาก | | Metallurgical Engineering |
410 | B6132620 | นางสาวชุติมา จิตรเอื้อตระกูล | | IE |
411 | B6132750 | นางสาวอนัญญา พันธะราช | | CE |
412 | B6135461 | นายศุภสิน ตุลารักษ์ | | Electronic Engineering |
413 | B6136017 | นายสุรชัย จิระวัฒโธ | | Electronic Engineering |
414 | B6136390 | นางสาวณัฐริกา นาสอ้าน | | Electronic Engineering |
415 | B6136796 | นายนัฐกร ศรีนอก | | Electronic Engineering |
416 | B6136864 | นายวายุ ศุภเกษ | | ME |
417 | B6203153 | นายจิตรภาณุ บุญหนุน | | Metallurgical Engineering |
418 | B6214586 | นางสาวนันทนา จำรองเพ็ง | | EE |
419 | B6220709 | นายวณัฐพงศ์ วงษ์บู่ทอง | | CPE |
420 | B6221423 | นายณพลศธร โชติฐิกุลชัย | | CE |
421 | B6222277 | นายภคิน ไหมทิม | | CE |
422 | B6230449 | นายเทพพรชัย หอมใจมั่น | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
423 | B6233808 | นางสาวพัชรินทร์ แฝงทรัพย์ | | CIVIL AND INFRASTUCTURE ENGINEERING |
424 | B6233822 | นางสาวณัฏฐกาญจน์ อินทร์ชู | | CIVIL AND INFRASTUCTURE ENGINEERING |
425 | B6235499 | นายปรัตถกร บุญถึง | | CIVIL AND INFRASTUCTURE ENGINEERING |
426 | B6237653 | นางสาวญาณิศา อ่อนชัยมงคล | | Mechatronics Engineering |
427 | B6237806 | นางสาวกิ่งพลอย ชูพงศ์ | | TCE |
428 | B6237882 | นายสันติราษฎร์ นุกูลกิจ | | EE |
429 | B6238025 | นางสาวน้ำผึ้ง แก้วเกิด | | N/A |
430 | B6238414 | นางสาวชัญญานุช สิทธิ์ก้าวหน้า | | N/A |
431 | B6238483 | นางสาวสุกัลยา บุญพั้ว | | Electronic Engineering |
432 | B6238575 | นางสาวสุภานันท์ ปุรันต์ | | TCE |
433 | B6238742 | นายปัณณกร ฝางแก้ว | | N/A |
สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ |
434 | B6063641 | นายวิศรุจน์ ดาวช่วย | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
435 | B6063856 | นางสาวนิศารัตน์ พิพิธกุล | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
436 | B6127855 | นางสาวกชกร สิ่วไธสง | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
437 | B6128449 | นางสาวกัณทณีณัฐ เภสัชพินันต์กูล | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
438 | B6134716 | นางสาวกัญญาภัค เหลืองพิกุลทอง | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
439 | B6208196 | นางสาวอรอนงค์ มูลเปา | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
440 | B6208325 | นางสาววรรณพร จันทหาร | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
441 | B6208387 | นางสาวคณิตตา นุภานิจ | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
442 | B6208516 | นายศักดิ์พล สองใหม่ | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
443 | B6208554 | นางสาวรินดารัตน์ พุทธวงษ์ | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
444 | B6227906 | นางสาวนิธิณีย์ แดงสร้อย | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
445 | B6228118 | นางสาวบุศรินทร์ เผื่อนหมื่นไว | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
446 | B6232405 | นางสาวศิริขวัญ ศรีนอก | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
447 | B6232573 | นางสาวณัฐชนก พึ่งโค | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
448 | B6232627 | นางสาววรางคณา ขุมพลกรัง | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
สำนักวิชาศาสตร์และศิลป์ดิจิทัล |
449 | B6232160 | นายปฐมพร วินัยพานิช | | Not Yet Specified |