| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 4 | 1 | M | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรปวีณ์ ชื่นใจเรือง |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 4 | 1 | M | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทรา เลี้ยงเชวงวงศ์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 4 | 1 | M | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ อาจารย์ ดร.ณัฐฐิตา เพชรประไพ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 4 | 1 | M | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรปวีณ์ ชื่นใจเรือง |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 4 | 1 | M | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรัญญา จุฬารี |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 4 | 1 | M | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 4 | 1 | M | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 4 | 1 | M | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ภรณี อนุสนธิ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 4 | 1 | M | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ อาจารย์ ดร.ภัทรภร สฤษชสมบัติ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 3 | 2 | M | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ อาจารย์วาริธร ประวัติวงศ์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 3 | 2 | M | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ อาจารย์วาริธร ประวัติวงศ์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 3 | 2 | M | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 3 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 5 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ พันเอกหญิง ดร.วัลลภา บุญรอด |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 15 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 4 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ พันเอกหญิง ดร.วัลลภา บุญรอด |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 16 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 4 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ อาจารย์วรรษชล พิเชียรวิไล |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 17 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 3 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ อาจารย์วรรษชล พิเชียรวิไล |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 18 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 3 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณวดี ณภัค |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|
| 19 | | จันทร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | 5 | 3 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:00 | N | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณวดี ณภัค |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ฝึกปฏิบัติทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00-16.00 น. |
|