| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวพิมพ์รภัส ธวัชกุลธนดิลก |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X1) |
|
| 02 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวสุกัญญา มีถม |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X1) |
|
| 03 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวปิยธิดา เติมสมบัติ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X1) |
|
| 04 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นายอภิวัฒน์ มือขุนทด |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X1) |
|
| 05 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวนิภาพร ปริโย |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X1) |
|
| 06 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวพิมพ์วิภา ท้ายเรือคำ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X1) |
|
| 07 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นายก้องหล้า หมื่นภูวงศ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X1) |
|
| 08 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X1) |
|
| 09 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F2-111 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | FOR INTERNATIONAL PROGRAM สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศว) |
|
| 10 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม A) |
|
| 11 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวพิมพ์รภัส ธวัชกุลธนดิลก |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม A) |
|
| 12 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวสุกัญญา มีถม |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม A) |
|
| 13 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม A) |
|
| 14 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวพิมพ์วิภา ท้ายเรือคำ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม A) |
|
| 15 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวสุดารัตน์ แทนพลกรัง |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม B) |
|
| 16 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม B) |
|
| 17 | | จันทร์ | 16:30-19:30 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นายก้องหล้า หมื่นภูวงศ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม B) |
|
| 18 | | จันทร์ | 16:30-19:30 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวณัฏฐิกา อินทกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม B) |
|
| 19 | | จันทร์ | 16:30-19:30 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวพิมพ์รภัส ธวัชกุลธนดิลก |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม B) |
|
| 20 | | จันทร์ | 16:30-19:30 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวสุกัญญา มีถม |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม B) |
|
| 21 | | จันทร์ | 16:30-19:30 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม B) |
|
| 22 | | จันทร์ | 16:30-19:30 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวพิมพ์วิภา ท้ายเรือคำ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม B) |
|
| 23 | | จันทร์ | 16:30-19:30 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวสุดารัตน์ แทนพลกรัง |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (ผลิตพืช) |
|
| 24 | | จันทร์ | 16:30-19:30 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (ผลิตพืช) |
|
| 25 | | อังคาร | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวปิยธิดา เติมสมบัติ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม A) |
|
| 26 | | อังคาร | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวสาวิตรี ไชยบุรี |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม A) |
|
| 27 | | อังคาร | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นายก้องหล้า หมื่นภูวงศ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม A) |
|
| 28 | | อังคาร | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวณัฏฐิกา อินทกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม A) |
|
| 29 | | อังคาร | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวสุดารัตน์ แทนพลกรัง |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม A) |
|
| 30 | | อังคาร | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ นางสาวปิยธิดา เติมสมบัติ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม D) |
|
| 31 | | อังคาร | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม D) |
|
| 32 | | อังคาร | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม D) |
|
| 33 | | อังคาร | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม B) |
|
| 34 | | อังคาร | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม B) |
|
| 35 | | อังคาร | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X2) |
|
| 36 | | อังคาร | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X2) |
|
| 37 | | อังคาร | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (ผลิตพืช นวัตสัตว์ อาหาร) |
|
| 38 | | อังคาร | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (อาหาร) |
|
| 39 | | อังคาร | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (อาหาร) |
|
| 40 | | อังคาร | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X2) |
|
| 41 | | พุธ | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X1) |
|
| 42 | | พุธ | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X2) |
|
| 43 | | พุธ | 09:00-12:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X2) |
|
| 44 | | พุธ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | FOR INTERNATIONAL PROGRAM สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศว) |
|
| 45 | | พุธ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม D) |
|
| 46 | | พุธ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม D) |
|
| 47 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X2) |
|
| 48 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม D) |
|
| 49 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X2) |
|
| 50 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X2) |
|
| 51 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (นวัตกรรมสัตว์) |
|
| 52 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (นวัตกรรมสัตว์) |
|
| 53 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (นวัตกรรมสัตว์) |
|
| 54 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม D) |
|
| 55 | | พฤหัสบดี | 16:30-19:30 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X2) |
|
| 56 | | พฤหัสบดี | 16:30-19:30 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X2) |
|
| 57 | | พฤหัสบดี | 16:30-19:30 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม X1) |
|
| 58 | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม D) |
|
| 59 | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ ชัยสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำรองรายชื่อให้ตามกลุ่มแล้ว (วิศวกลุ่ม D) |
|