| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B2101 | B | C | 31 | 31 | 0 | M | | |
| | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทศพล รัตน์นิยมชัย นายสุทธิพงษ์ เดชจินดา นายอนุรักษ์ แดนสีแก้ว นายณัฐพล ดลเจริญนนท์ นายธนรัตน์ พิมตะขบ นายจารุกิตติ์ จันทร์ตระกูล นายกรวรรต สีแก้วสิ่ว |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 14 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 14 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B2101 | B | C | 30 | 30 | 0 | M | | |
| | | จันทร์ | 17:00-20:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 17:00-20:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทศพล รัตน์นิยมชัย นายณัฐพล ดลเจริญนนท์ นายธวิน อุดมกิจปัญญา นายวรัญญู สารพันธ์ นายนิธิวัฒน์ เศรษฐวงค์ นายกรวรรต สีแก้วสิ่ว |
| | | สอบกลางภาค: | 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 14 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 14 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B2101 | B | C | 31 | 31 | 0 | M | | |
| | | อังคาร | 17:00-20:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 17:00-20:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทศพล รัตน์นิยมชัย นายสุคมัย รัตนธรรม นายธวิน อุดมกิจปัญญา นางสาวสุทธิณี ว่าวสูงเนิน นายสุทธิพงษ์ เดชจินดา นายอนุรักษ์ แดนสีแก้ว |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 14 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 14 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B5202 | B2 | C | 30 | 30 | 0 | M | | |
| | | พุธ | 17:00-20:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 17:00-20:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สยาม ทองนาค นายภานุวัฒน์ แข็งแรง นายสุคมัย รัตนธรรม นายสุทธิพงษ์ เดชจินดา นางสาวศุภลักษณ์ ราชโส |
| | | สอบกลางภาค: | 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 14 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 14 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B5202 | B2 | C | 26 | 26 | 0 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-20:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-20:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สยาม ทองนาค Mr.ASHOK PAUDEL นายภานุวัฒน์ แข็งแรง นายธนาธิป บุญทวี นายศุภกฤต ศิรสุกล นางสาวศุภลักษณ์ ราชโส |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 26-25-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 14 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 14 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B5202 | B2 | C | 21 | 21 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สยาม ทองนาค Mr.ASHOK PAUDEL นายศุภณัฐ เลาหวิโรจน์ นายสถิต ฉิมพลี นายชนภัทร ทุมพงษ์ นายจารุกิตติ์ จันทร์ตระกูล |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 21-20-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 14 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 14 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|