| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ รองศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา ตลับนิล |
| | | สอบประจำภาค: | 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | L | 30 | 19 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พนิดา ขันแก้วหล้า อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | อังคาร | 09:00-12:00 | F2 | F2 | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | อังคาร | 09:00-12:00 | F2 | F2 | L | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.มารินา เกตุทัต-คาร์นส์ อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00-16:00 | F2 | F2 | L | 34 | 34 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-16:00 | F2 | F2 | L | 34 | 34 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ รองศาสตราจารย์ ดร.พนิดา ขันแก้วหล้า |
| | | สอบประจำภาค: | 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | พุธ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ เทคนิคการแพทย์หญิง ดร.จารุวรรณ ศิริเทพทวี อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | F2 | F2 | C | 30 | 13 | 17 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ รองศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา ตลับนิล |
| | | สอบประจำภาค: | 2 มี.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|