| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:00 | Lab_Com1 | B | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1115 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:00 | Lab_Com2 | B | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1115 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:00 | Lab_Com3 | B | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1117 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง รองศาสตราจารย์ ดร.ปัณญาธร แสงอรุณ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เรียนออนไลน์ที่ https://elearning2.sut.ac.th/course/view.php?id=942 |
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-09:00 | Lab_Com4 | B | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1117 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง รองศาสตราจารย์ ดร.ปัณญาธร แสงอรุณ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เรียนออนไลน์ที่ https://elearning2.sut.ac.th/course/view.php?id=942 |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-10:00 | B1121 | B | C | 45 | 38 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-17:00 | Lab_Com1 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง รองศาสตราจารย์ ดร.อัญชลี วรรณรักษ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 08:00-10:00 | B1121 | B | C | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-17:00 | Lab_Com2 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง รองศาสตราจารย์ ดร.อัญชลี วรรณรักษ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-10:00 | B1115 | B | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-17:00 | Lab_Com3 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง อาจารย์Michael Sinclair Scott |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 08:00-10:00 | B1115 | B | C | 45 | 16 | 29 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-17:00 | Lab_Com4 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง อาจารย์Michael Sinclair Scott |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | FOR INTERNATIONAL PROGRAM |
|
| 09 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B1113 | B | C | 45 | 41 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:00 | Lab_Com5 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ ไชยสุริยา |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 10 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B1113 | B | C | 45 | 40 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:00 | Lab_Com6 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ ไชยสุริยา |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 11 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B1115 | B | C | 45 | 41 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:00 | Lab_Com3 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 12 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B1115 | B | C | 45 | 31 | 14 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:00 | Lab_Com4 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 13 | | จันทร์ | 09:00-10:00 | Lab_Com5 | B2 | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1135 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 14 | | จันทร์ | 09:00-10:00 | Lab_Com6 | B2 | C | 45 | 41 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1135 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 15 | | จันทร์ | 09:00-10:00 | Lab_Com3 | B | C | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1115 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง อาจารย์ ดร.จิตพนัส สุวรรณเทพ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 16 | | จันทร์ | 09:00-10:00 | Lab_Com4 | B | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1115 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง อาจารย์ ดร.จิตพนัส สุวรรณเทพ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 17 | | อังคาร | 13:00-14:00 | Lab_Com3 | B | C | 45 | 34 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1135 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง อาจารย์มันตา หนุนภักดี |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 18 | | อังคาร | 13:00-14:00 | Lab_Com4 | B | C | 45 | 23 | 22 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1135 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง อาจารย์มันตา หนุนภักดี |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 19 | | อังคาร | 13:00-14:00 | Lab_Com5 | B2 | C | 45 | 36 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1138 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง อาจารย์ ดร.สุขสรรพ์ ศุภเศรษฐเสรี |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 20 | | อังคาร | 13:00-14:00 | Lab_Com6 | B2 | C | 45 | 41 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1138 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง อาจารย์ ดร.สุขสรรพ์ ศุภเศรษฐเสรี |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 21 | | อังคาร | 15:00-16:00 | Lab_Com1 | B | C | 45 | 31 | 14 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-18:00 | B1113 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมร บุตรแสง อาจารย์Kenneth Ray Wingate |
| | | สอบกลางภาค: | 27 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|