| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 17:00-19:00 | B1113 | B | C | 50 | 45 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 11:00-12:00 | Lab_Com2 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์อานนท์ จานนอก |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 17:00-19:00 | B1115 | B | C | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | พุธ | 11:00-12:00 | Lab_Com3 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์ธนัชชา งามจัตุรัส |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B1113 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:00 | Lab_Com5 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Kenneth Ray Wingate |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B1115 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:00 | Lab_Com6 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B1117 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:00 | Lab_Com3 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์ ดร.สุขสรรพ์ ศุภเศรษฐเสรี |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B1119 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:00 | Lab_Com4 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์ธิดาพร จำปาเกตุ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 07 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B1121 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:00 | Lab_Com5 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์นิภาภัทร โพธิ์มาตย์ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 08 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B1123 | B | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:00 | Lab_Com6 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์ธนัชชา งามจัตุรัส |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B1115 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | Lab_Com5 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Daniel Yates |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 10 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B1117 | B | C | 50 | 33 | 17 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | Lab_Com6 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Jason Robert Biscombe |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 11 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B1119 | B | C | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | Lab_Com7 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Michael Sinclair Scott |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 12 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาแจ้งปิด อว 7412(3)/131 ลว. 27 มี.ค. 63 |
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | Lab_Com1 | B | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | B1113 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์กมร บุตรแสง |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | Lab_Com2 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | B1115 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Jason Robert Biscombe |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 15 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | Lab_Com3 | B | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | B1117 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Michael Sinclair Scott |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 16 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | Lab_Com4 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | B1119 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Kenneth Ray Wingate |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 17 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | Lab_Com1 | B | C | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-10:00 | B1113 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์นิลวรรณ นิ้วประสิทธิ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 18 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | Lab_Com2 | B | C | 50 | 21 | 29 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-10:00 | B1115 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Michael Sinclair Scott |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 19 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | Lab_Com3 | B | C | 50 | 20 | 30 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-10:00 | B1117 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์นิภาภัทร โพธิ์มาตย์ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาแจ้งปิด อว 7412(3)/131 ลว. 27 มี.ค. 63 |
|
| 21 | | อังคาร | 16:00-18:00 | B1113 | B | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-15:00 | Lab_Com5 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์นิลวรรณ นิ้วประสิทธิ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 22 | | อังคาร | 16:00-18:00 | B1115 | B | C | 50 | 46 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-15:00 | Lab_Com6 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล Ms.Yimin Zhang |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 23 | | อังคาร | 16:00-18:00 | B1117 | B | C | 50 | 34 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-15:00 | Lab_Com3 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ ไชยสุริยา |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 24 | | อังคาร | 16:00-18:00 | B1119 | B | C | 50 | 31 | 19 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-15:00 | Lab_Com4 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์กมร บุตรแสง |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 25 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | Lab_Com5 | B2 | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1113 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์อานนท์ จานนอก |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 26 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | Lab_Com6 | B2 | C | 50 | 24 | 26 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1115 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Kenneth Ray Wingate |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 27 | | อังคาร | 13:00-14:00 | Lab_Com1 | B | C | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | B1113 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์ ดร.พีรศักดิ์ สิริโยธิน |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 28 | | อังคาร | 13:00-14:00 | Lab_Com2 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | B1115 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์ธนัชชา งามจัตุรัส |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 29 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B1113 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | Lab_Com5 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Daniel Yates |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 30 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B1115 | B | C | 50 | 32 | 18 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | Lab_Com6 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Lilibeth Lago Kantola |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดรายวิชาไม่มีนักศึกษาลงทะเบียน ณ วันที่ 26 มีนาคม 2563 |
|
| 32 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B1119 | B | C | 50 | 32 | 18 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | Lab_Com8 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์ธิดาพร จำปาเกตุ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 33 | | อังคาร | 10:00-11:00 | Lab_Com1 | B | C | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | B1117 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ ไชยสุริยา |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 34 | | อังคาร | 10:00-11:00 | Lab_Com2 | B | C | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | B1119 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์อานนท์ จานนอก |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 35 | | อังคาร | 11:00-12:00 | Lab_Com1 | B | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1117 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Jason Robert Biscombe |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 36 | | อังคาร | 11:00-12:00 | Lab_Com2 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1119 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล นางสาวลดาวัลย์ รุจิพรวศิน |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 37 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1121 | B | C | 50 | 46 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-17:00 | Lab_Com1 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์Lilibeth Lago Kantola |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 38 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1123 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-17:00 | Lab_Com2 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์นิภาภัทร โพธิ์มาตย์ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 39 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1125 | B | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อังคาร | 16:00-17:00 | Lab_Com3 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดรายวิชาไม่มีนักศึกษาลงทะเบียน ณ วันที่ 26 มีนาคม 2563 |
|
| 40 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1127 | B | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-17:00 | Lab_Com4 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉราวรรณ บุรีภักดี |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 08:00-09:00 | Lab_Com5 | B2 | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | B1115 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล อาจารย์ธิดาพร จำปาเกตุ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 42 | | พุธ | 08:00-09:00 | Lab_Com5 | B2 | C | 50 | 39 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | B1115 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 1 พ.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
|