| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 15:00-16:00 | B1118 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์กมร บุตรแสง |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B1114 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์วรรณกร มูลคำ |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B1116 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ธนัชชา งามจัตุรัส |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B1118 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.สุขสรรพ์ ศุภเศรษฐเสรี |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1120 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1120 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.Jeffrey Dawala Wilang |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 20-20-0 2-2-0 |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 2 แพทย์ ทันตแพทย์ และสาขาอื่น |
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1134 | B | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1134 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Kenneth Ray Wingate |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1122(Active_L) | B | C | 42 | 35 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1122(Active_L) | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Jason Robert Biscombe |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 15-10-5 27-25-2 |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 2 ทันตแพทย์ และสาขาวิชาอื่น |
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1118 | B | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ ไชยสุริยา |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 09 | | จันทร์ | 15:00-16:00 | B1118 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Michael Sinclair Scott |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 10 | | จันทร์ | 15:00-16:00 | B1116 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ธนัชชา งามจัตุรัส |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 11 | | อังคาร | 08:00-09:00 | B1112 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์มันตา หนุนภักดี |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 12 | | อังคาร | 08:00-09:00 | B1134 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1120 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช นางสาวปุณยนุช พัดเย็น |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1202 | B | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B5203 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1204 | B | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1204 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์นวินดา สุจินพรัหม |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 15 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1206 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1206 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.บุษกร ยอดคำลือ |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 16 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1113 | B | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1115 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.จิตพนัส สุวรรณเทพ |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 17 | | จันทร์ | 15:00-16:00 | B1120 | B | C | 43 | 41 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Jason Robert Biscombe |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 18 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่มเรียน เนื่องจากไม่มีนักศึกษาลงทะเบียนเรียน ณ วันที่ 8 ธันวาคม 2565 |
|
| 19 | | จันทร์ | 15:00-16:00 | B1204 | B | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | B1121 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์นวินดา สุจินพรัหม |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 20 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | B5205 | B2 | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช นางสาวลดาวัลย์ รุจิพรวศิน |
| | | สอบประจำภาค: | 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 9 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|