| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B1112 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.พีรศักดิ์ สิริโยธิน |
| | | สอบประจำภาค: | 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B1114 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉราวรรณ บุรีภักดี |
| | | สอบประจำภาค: | 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B1116 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Lilibeth Lago Kantola |
| | | สอบประจำภาค: | 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B1118 | B | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Peter Thompson |
| | | สอบประจำภาค: | 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | พุธ | 15:00-17:00 | B1112 | B | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช นายGordon John Buist |
| | | สอบประจำภาค: | 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | พุธ | 15:00-17:00 | B1114 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.สุขสรรพ์ ศุภเศรษฐเสรี |
| | | สอบประจำภาค: | 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | พุธ | 15:00-17:00 | B1116 | B | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช นางสาววรันณ์ธร วิมุตติสุขสุนทร |
| | | สอบประจำภาค: | 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1112 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1114 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Kenneth Ray Wingate |
| | | สอบประจำภาค: | 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1116 | B | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช นายGordon John Buist |
| | | สำรองสำหรับ: | แพทยศาสตร์-2555 ชั้นปี 2 | 40-40-0 |
| | | สอบประจำภาค: | 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะนศ.ปี 2 แพทย์ |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1118 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Daniel Yates |
| | | สำรองสำหรับ: | แพทยศาสตร์-2555 ชั้นปี 2 | 40-40-0 |
| | | สอบประจำภาค: | 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะนศ.ปี 2 แพทย์ |
|
| 12 | | พุธ | 13:00-16:00 | B1117 | B | C | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Jason Robert Biscombe |
| | | สอบประจำภาค: | 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 17 ก.พ. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|